14 สัปดาห์

ตอนนี้เป็นกังวลจังเลยค่ะ เมื่อปีที่แล้วเราท้องได้เดือนกว่าแล้วแท้ง(ท้อง 2) แล้วตอนนี้ท้องได้ 14 สัปดาห์แล้ว (ท้อง3) เรากลัวแท้งอีกจังเลยค่ะ เพราะเรากินเท่าไหร่น้ำหนักไม่ขึ้นเลย ไม่ลง น้ำหนักเท่าเดิม แถมเราเป็นคนมีหน้าท้องอยู่แล้วเลยไม่รู้ว่าตอนนี้ที่ท้องป่องอยู่เป็นพุงหรือท้อง แถมเราแพ้ท้องแค่ตอนแปลงฟันก่อนนอน เวลาแปลงฟันจะอาเจียน อย่างอื่นปกติทุกอย่าง #มีแม่ท่าไหนเคยเป็นแบบเรามั้ยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ