95 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องตอน 32 น้องคลอดมาปกติทุกอย่างจ้าาา อย่าเอาคำคนที่คิดแย่ๆ เก็บมาคิดมากเลยนะคะ

ของนุ๋34น้องปกติครบดีค่ะมีเพื่อนที่ท้องพร้อมกันอายุ40น้องก้แข็งแรงดีเตรียมคลอดแล้วค่ะ

อย่าคิดมากคะไม่เกี่ยวบ้านนี้คุนแม่34จะ35แล้วแต่ต้องดูแลเรื่องอาหารการเป็นพิเศษหน่อยคะ

ตอนนี้38ค่ะท้อง13สัปดาห์ คุณแม่อย่าได้กังวลค่ะเราดูแลตัวเองดีสุขภาพลูกก็แข็งแรงค่ะ

บ้าบอค่ะแม่ ไร้สาระอย่าไปฟัง พี่สาว42ยังมีลูกปกติเลย น้องน่ารักพัฒนาการดีฉลาดมาก😊

ท้องแรกอายุ 30 เหมือนกันค่าาา ไปหาหมอสม่ำเสมอ ไม่เครียดนะคะคุณแม่ น้องแข็งแรงค่ะ 😊

อย่าใส่ใขคำพูดคนอื่นเลยนะคะจิตตกเปล่าๆบำรุงเยอะๆพักผ่อนเยอะๆทำใจให้สบายค่ะแม่

ไม่ต้องสนใจค่ะคุนแม่ ทำใจให้สบายบ้านนี้36 จร้า ตอนนนี้ 28 week แล้วลูกแข็งแรงดีจร้าา

อย่าคิดมากค่ะบ้านนี้อายุ36 ปีแล้วจร้า ใกล้คลอดแล้วกำหนดคลอด26กรกฏาคมนี่แล้วจ้า

ฝากตบปากคนถาม แล้วบอกว่าไม่ต้องสอดรู้ดีเรื่องคนอื่นนะคะ ปากปีจอ ไร้การศึกษา