38 ตอบกลับ

ตอน6วีคไม่เจอเหมือนกันค่ะเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ มาเจออีกทีตอน10วีคพร้อมเสียงหัวใจค่ะ ตอนนี้ 38w3d. แล้วค่ะ แม่ไม่ต้องกังวลนะ น้องยังเล็กมากๆค่ะ😊

VIP Member

บ้านนี้ไปซาวตอน6w เจอแต่ถุงตั้งครรภ์เหมือนกันค่ะ กังวลเหมือนกันค่ะ แต่เดี่ยวรออายุครรภ์เยอะๆกว่านี้ ค่อยซาวอีกทีค่ะแม่ น้องยังเล็ก

บ้านนี้ซาวด์ตอน6วีค3วันเห็นแต่ถุงไม่เจอตัวเด็กหมอนัดอีกทีตอน9วีคเจอน้องพร้อมเสียงหัวใจค่ะรออีกนิดนะค่ะคุณแม่เดียวก็เห็นน้องค่ะ

แม่ไปหาหมอยังค่ะ

แม่ไม่ต้องเครียดนะคะ รอสัก 8 wค่อยไปหาหมออีกครั้งนะคะ ช่วงนี้ดูแลสุขภาพดีๆนะคะ ของบ้านนี้ เจอตอน 6w ผ่าน ทางช่องคลอดค่ะ

พักผ่อนเยอะๆนะคุณแม่

เคยคะ หมอบอกทั้งครรภ์ลม ครรภ์ไข่ปลาอุก ปรึกษาอีกรพ ให้รออีก2อีก ประมาณ 8 สัปดาห์ หัวใจเต้นมาเลยคะ รออีกหน่อยนะคะ

เป็นกำลังใจให้คะ

บ้านนี้ไปตอน 4W เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ หมอนัดไปอีกรอบตอน 8W เป็นตัวและหัวใจเต้นแล้วค่า คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ

ขอบคุณมากค่ะแม่

ไปฝากตอน​ 5 w หมอคลำไม่เจอถุงตั้งครรภ์เครียดเหมือนกันค่ะ​ หมอนัดอีกทีตอน​ 8​ w ค่ะ​ คลำดู​ ซาวด์ดูก็เจอค่ะ​

แนะนำ8วีคขึ้นไปค่ะแม่ ตอนนี้น้องเล็กมากค่ะ ยังไม่เจอเป็นเรื่องปกติ บ้านนี้ซาวด์4วีค ไม่เจออะไรเลยค่ะ

มีเลือดออกวันนี้เยอะมากเลยค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้ไปซาวด์ตอน5สัปดาห์ไม่เจออะไรเหมือนกันค่ะเจออีกที10สัปดาห์3วันเป็นตัวแล้ว ใจเยนนะค่ะคุณแม่

อาการคัดเต้าก็หายไปเลยค่ะแม่ยิ่งกัลวลขึ้นไปอีก

เหมือนกันเลยคะไปซาวด์หมอบอกไม่เจอตัวเด็ก อาจจะเป็นเพราะน้องยังเล็กยุเลยมองไม่เห็นสู้ๆๆนะคะ