51 ตอบกลับ

เหมือน​กันเลยค่ะ​ ท้อง10w ท้องออกมา​เดือน​5-6เดือน​ เป็น​คนมีพุงอยุ่แล้ว​ด้วย​

เหมือน​กันเลยค่ะ​ ท้อง10w ท้องออกมา​เดือน​5-6เดือน​ เป็น​คนมีพุงอยุ่แล้ว​ด้วย​

บ้านนี้22wท้องพึ่งจะออกเป็นคนตัวเล็กด้วย6-7เดือนคนอื่นคงจะเห็นชัดว่าท้อง555

ของเรา18w+5 ก่อนท้อง54 ตอนนี้56ขึ้นมา2โลแต่ท้องไม่ออกเรยดุเหมือนคนอ้วนปกติเรย

เราท้อง 10 w มีพุงแบบนี้เลยท้องแรกไม่รู้ว่าท้องออกไหม แต่น้ำหนักไม่ขึ้น

เป็นค่ะ ทางนี้ท้อง 6week เหมือน 6 เดือนเลยจ้า ปวดท้องจี้ดๆ เหมือนปลาตอดค่ะ

ยังไม่ออกค่ะ บวกกับมีพุงด้วยเลยแยกไม่ออกว่าอันไหนพุง อันไหนท้อง

ทางนี้ตอน5 6 เดือน ที่บ้านยังไม่รู้ว่าท้องเลยค่ะ คิดว่าอ้วนขึ้น😂

ตอน8วีค ท้องแรกค่ะ แม่เป็นคนตัวเล็กแทบดูไม่ออกเลยค่ะว่าท้อง 😂

30สัปดาห์ค่ะสำหรับตัวเองยังรุ้สึกว่ายังเล็กยุค่ะ#ท้องแรกค่ะ