8 ตอบกลับ

ไม่เป็นไรคะ บ้านนี้ อากาศปรกติ แต่เหงื่อแตกตลอด กินน้ำเหมือนวัวตากแดดเลยคะ ถ้าให้ดีน้ำแช่เย็นดีกว่า น้ำแข็งมีไนโตเจนทำให้คอแห้ง น้ำเย็นชื่นใจกว่า บ้านนี้จัดขวด 1.5 ลิตรเพียวๆ 2 ขวด ที่บ้าน 1 ที่ทำงาน 1 เรื่องไม่ต้องถาม ถี่ยิบ😜

35+3w กินแต่น้ำเยนจ้า กินน้ำผลไม้ปั่นทุกวัน น้ำต้องเยนไม่งั้นไม่กิน55+

เราก็เป็นค่ะ ตอนนี้ 36+2 กินน้ำบ่อยมาก อยากกินแต่น้ำเย็นๆค่ะ

VIP Member

ไม่เป็นไรค่ะแม่ นี่ก็กินน้ำเย็นใส่น้ำแข็งตลอดยันคลอดจ้า

VIP Member

ควรทานน้ำอุ่นด้วยนะค่ะ

VIP Member

ไม่เป็นไร​คะ​

ไม่เป็นไร​

VIP Member

กินได้ค่ะ