10 ตอบกลับ

เคยตรวจแบบธรรมดา (เจาะเลือด)เอกชน ค่าใช้จ่าย4-5 พัน ค่ะ คิดว่าถ้ามีความเสี่ยงสูงค่อยตรวจแบบละเอียดอีกที ตอนนี้ 23 W แล้ว ลูกแข็งแรงมาก ดิ้นเก่งค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-51665)

เคยตรวจที่ศิริราช ฝาก รพ.เอกชน ค่าใช้จ่ายถูกกว่าเยอะค่ะ ตรวจแบบเจาะนะคะ

VIP Member

อายุ29เหมือนกันค่ะ ตรวจแบบNIPSค่า เพราะอยากดูโครโมโซมเพศลูกด้วย

เราตรวจแบบnice นะ ที่รพ เอกชน ค่าใช้จ่ายประมาณหมื่นนิดๆจะ

ถ้าคุณแม่อายุเยอะ หรือ มีภาวะความเสี่ยงหมอจะแนะนำให้ตรวจคัดกรองพาโนราม่า เพื่อดูความปิดปกติของโครโมโซมลูกค่ะ และที่สำคัญทราบเพศแน่นอน 99.99% ค่าตรวจแล้วแต่รพ. เคยตรวจไป2.1หมื่น แต่การตรวจแบบนี้มีรับประกัน ถ้าคลอดออกมาแล้วเพศไม่ตรงกับที่ตรวจเค้าจ่ายชดเชย2ล้านค่ะ

เราตรวจ NIPT ค่า ที่เอกชน ราคาหมื่นกว่าๆค่ะ

โรงพยาบาลจังหวัดสงขลาตรวจฟรีค่ะ

ใช่ค่ะเรายุอำเภอสะเดาก็ฟรีค่ะตอนนี้ใกล้คลอดแล้ว

บ้านนี้เจาะน้ำคร่ำ 5,000 คะ

เจาะน้ำคร่ำที่ศิริราช 3900 คะ

แม่เจาะตอนกี่สัปดาห์คะ

ตรวจ NIPT ค่ะ เราตรวจ ราคา 16500