ซาวน์ 3มิติ 4 มิติ กี่ week ชัดคะ

ตอนนี้อยากไปซาวน์ 4 มิติ เพราะที่คลินิคที่ฝาก เป็นซาวน์ธรรมดาค่ะ เลยอยากรู้ว่า ไปช่วงกี่ week ถึงจะเห็นชัดคะ ???‍??

9 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เริ่ม 24week ค่ะ เเต่คลีนิคเเจ้งว่า เอาเเบบชัดขึ้นอีกก็26week เเต่ขึ้นอยู่กับท่าน้องค่ะ ของเราซาวน์เป็นเกือบชั่วโมง น้องหันหลังตลอด ต้องหยุดพัก ไปขยับอริยาบท ครึ่งชม. กลับมาซาวน์ใหม่ ถึงจะได้เห็นค่ะ

Post reply image
4y ago

ตอนนี้ เข้า 27 w แล้วค่ะ แต่ยังกลัวไม่ชัด

ของเรา31wค่ะขี้นอยู่กับท่าน้องด้วย ถ้าโชคดีหันหน้ามาพอดีก็เห็นชัดค่ะ

4y ago

แก้มน้อนนน

บ้านนี้ 29 วีคคะ ชัดมากได้แม่มาเต็มๆ

4y ago

มากมาย

VIP Member

ที่เคยซาวน์ เค้าบอก 24 weeks ขึ้นไปค่ะ

4y ago

อันนี้กี่ wคะ

ถ้าใกล้เคียงตอนคลอด31วีคค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ซาวด์ตอน28วีคค่ะ

VIP Member

18 สัปดาห์+6

28-32คะ

VIP Member