2 ตอบกลับ

แนะนำซื้อเครื่องนึ่ง+อบแห้งไปเลยค่ะ ง่ายครบจบพร้อมใช้งาน ไม่ต้องกังวลน้ำแห้ง ขวดไหม้ จุดไหม้ ขวดเสื่อม จุกเสื่อม ไม่ต้องตากเจอฝุ่นอีกค่ะ ส่วนยี่ห้อ เราใช้ natur ค่ะ ซื้อมา 1,990 บาท สั่งจาก shopee ประกัน 1 ปีด้วย ตอนนี้ปีกว่าแล้วยัฃสบายดีค่ะ เราอบทุกอย่างที่อบได้ ของเล่น ขวดนม อุปกรณ์ปั๊มนม แก้วน้ำลูกอุปกรณ์ทานอาหารลูก(หลัง 6 เดือน)

8 ค่ะ

เราว่าคุ้มนะ จะต้มเองก็กลัวลืมเพราะมัวทำนู่นนี่ เครื่องพวกนี้ตัดไฟเมื่อเสร็จ ใช้ camera แบบ 9 ขวด ใหญ่หน่อยค่ะ อบแห้งฆ่าเชื้อ 3000 กว่าค่ะ แหะๆ