3 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะไม่หมูกเลือดไม่มีน้ำเดินเลยแค่ท้องแข็งตัวเท่านั้นกังวลเหมือนกันค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ เรื่องกระตุ้นปากมดลูก คุณหมอจะจัดการเองนะคะแม่ แม่แค่ทำใจสบายๆผ่อนคลายๆนะคะ

ขอบคุณค่ะแม่ ปากมดลูกเปิดตั้งแต่วันอังคารหมอกระตุ้นให้มีแต่มูกเลือดออกมาค่ะแต่ยังไม่มีอาการเตือนใดๆว่าจะคลอดเลย จนเตียงข้างๆคลอดกันหมดแล้วค่ะ เลยแอบกังวล 😂

ทำตามคำแนะนำคุณหมอดีกว่าค่ะ อย่าเสี่ยงกับวิธีอื่นเลย

ขอบคุณค่ะแม่ ปากมดลูกเปิดตั้งแต่วันอังคารแล้วค่ะ ได้นอนรพ.1คืน แต่ไม่เปิดเพิ่มตอนนี้เลยได้กลับมาบ้านแล้วค่ะ