321 ตอบกลับ

เจอตอน6 week ค่ะ พึ่งซาวด์มาเมื่อต้นเดือน ได้ยินเสียง เห็นหัวใจ

7สัปดาห์เจอตัวน้องและได้ยินเสียงหังใจเต้นคะซาวทางหน้าท้อง

VIP Member

8สัปดาห์ค่ะ หมอบอกยังฟังเสียงหัวใจไม่ได้ เพราะยังเล็กอยู่

ของหนูฝากโรงบาลรัฐ หมอฟังเสียงหัวใจให้ตอน14wค่ะ

บ้านนี่ไปตรวจ8w3d เจอทั้งหัวใจทั้งร่างกายอันสมบูรณ์เลยคะ

ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ ตอนนี้เราก็6+3 กังวลอยู่เหมือนกันค่ะ

ทำไมแค่6 วีคดูใหญ่จัง หมอบอกของเราเกือบ8 เล็กไหมคะ หรือปกติ

คุณหมอนัดตอน 8w ค่ะ ตอนแรกตรวจตอน 6w เห็นหัวใจเต้นแล้วด้วยค่ะ

ไปฝากท้องรอบแรกตอน4วีคไม่เจอค่ะหมอนัดอีดที่เจอตอน8วีคค่ะ

บ้านนี้เจอตอน 7w4d เจอทั้งตัวน้องและเสียงหัวใจชัดเจนมากค่ะ

บ้านนี้ตรวจครั้งแรก 9 วีค ก็เห็นตัวน้องและหัวใจน้องเลยค่ะ