สอบถามแม่ๆการเลือกนมเสริมให้ลูก

ตอนนี้น้อง 1เดือน 7วัน ให้นมเสริมคู่กับนมแม่มาตั้งแต่น้องเกิดค่ะ เนื่องจากแม่น้ำนมน้อยมาก น้องทาน ซิมิแลค โกลด์ สูตร 1 ค่ะ แต่เนื่องจากแถวบ้านหาซื้อยากมาก เลยคิดว่าจะเปลี่ยนนมให้น้อง ลองให้ทาน ไฮคิว สูตรgastro น้องไม่ยอมทานเลยค่ะ แม่ลองชิมดู รู้สึกว่ารสชาติซิมิแลคจะหวานกว่าของไฮคิว อาจจะเป็นเหตุผลที่ลูกไม่ทาน แม่ๆมีนมยี่ห้อไหนแนะนำบ้างคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #นมเสริม #แรกเกิด

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ