67 ตอบกลับ

ของเราเซียมซีบอกจะได้บุตรหญิง แต่โผล่มามีจู๋เฉยๆเลย 5555

เหมือนกันเลยค่ะ

เราไม่เชื่อเรื่องแบบนี้ค่ะ แต่อาจจะตรงก็ได้รอลุ้น

บ้านนี้เสี่ยงเซียมซีได้ผู้หญิง ออกมาเป็นผู้ชายค่ะ55

เคยเสี่ยงแล้วบอกว่าได้ลูกชายค่ะ แต่ผลคือได้ลูกสาว

เคยเสี่ยงตอนก่อนท้องค่ะ ตอนนี้29วีคซาวด์ได้ลูกชาย

แล้วแต่ความเชื่อส่วนบุคคลคะ ของเค้าตรงนะคะบอก ญ.

VIP Member

บ้านนี้เคยเสี่ยงได้หญิง ผลออกมาได้หญิงจริงๆค่ะ

VIP Member

ไปวัดหลวงพ่อโสธรมา ได้เบอร์18เหมือนกันเลยค่ะ

เสี่ยงมาบอกหญิงตลอดตอนนี้32+2ได้ชายค่ะ😅😅

ในใบบอกผู้หญิงทุกรอบเลย แต่ผู้ชายจ้า5555🤣😂