6 ตอบกลับ

บ้านนี้ 16 วีคเกือบ 17 แล้ว ยังอ้วกหลังกินอยู่เลยค่ะ กินนิดเดียวอ้วกออกหมด เหม็นคาวเนื้อสัตว์มากๆ คิดว่าจะหายแต่ไม่หาย 🤣 อาการนี้มาตั้งแต่สัปดาห์แรกที่ตั้งครรภ์เลยค่ะ น่าจะอยู่ที่แต่ละคน บางคนก็ไม่แพ้เลย

เริ่มดีขึ้นตอน14วีคเหมือนกันค่ะ แต่ก็ไม่ค่อยอยากอาหารเท่าไหร่

ของเรา 14 วีค อาการจะค่อยๆดีขึ้น แม่สู้ๆนะคะ ✌️

ขอบคุณค่าแม่ 🙏🏻

อาการแพ้ท้อง จะเริ่มหายช่วง4เดือนขึ้นไปคะ

ช่ายคะ หนักๆสามารถไปหาหมอเพื่อรับยาได้นะคะ

ของเรา 14 วีค ดีขึ้นค่ะ เริ่มกินได้ หิวบ่อย

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ 14 W6