2 ตอบกลับ

ถ้าเรื่องสิวดื่มน้ำเยอะๆอย่างน้อย1.5ลิตร ใช้โฟมที่มีส่วนผสมคงความชุ่มชื้นหลังล้างหน้าจะและไม่ล้างหน้าบ่อย ดื่มน้ำเยอะๆในช่วงตั้งครรภ์ดีนะคะช่วยเรื่องผิวพรรณ ช่วยเรื่องเหน็บชาช่วงตั้งครรภ์ และอื่นๆ ส่วนครีมบ้านนี้ใช้ทุกอย่างที่อยากใช้ค่ะ แต่ที่เค้าห้ามก็จะมีห้ามครีมที่มีส่งนผสมของไวท์เทนนิ่งที่ช่วยเรื่องความขาวและวิตามินA ค่ะแต่บ้านนี้ใช้ค่ะเพราะทาครีมจะซึมและส่งผลกระทบน้อยมากๆถ้าเทียบกับ การทานอาหารเข้าไปจะส่งผลถึงลูกโดยตรง

Super Mum

แม่บ้านนี้ผิวผสมค่ะ ตัวฮาดะกับอินนิสฟรี อ่อนโยนค่ะ ใช้ได้