32 ตอบกลับ

บ้านนี้กินไข่กลับนมถั่วเหลืองงานดำค่ะน้องน้ำหนักดีคะ 35w หนัก3041g

VIP Member

แอนมัน+นมจืดพาสเจอร์ไรส์ทั่วไปนิดหน่อย ตอนนี้31w1700+กว่าแล้วค่ะ😂

กินนมวัว สลับนมแพะ น้ำเต้าหู้ค่ะ ตอนนี้ 31 w น้องหนัก 2,100 g. ค่ะ

กินก่อนนอนค่ะบ้านนี้ กินสลับกันไปสารพัดนม ผ่าคลอด3,640

บ้านนี้กินนมวัวแดง ไข่ต้ม กล้วยน้ำว้า 30วีค น้ำหนัก1830

กล้วยน้ำว้า +น้ำเต้าหู้ค่ะ บ้านนี้ไม่ชอบกินนม😅

ขอบคุณมากๆนะคะ🤍🙏🏻

กล้วยน้ำว้าวันละลูก ไข่ต้มวันละฟองค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ🤍

แนะนำดื่มน้ำเต้าหู้ไม่ใส่น้ำตาลค่ะ

ขอบคุณค่ะ🙏🏻🤍

น้ำเต้าหู้ค่ะ กล้วยน้ำว้าด้วยค่ะ

แอนมัม+นมหมี+ข้าวไรซ์เบอรี่คะ