27 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ย่าง 6 เดือนค่ะ ของครบทุกอย่างแล้ว เหลือแค่ตกแต่งจัดห้องนอนเตรียมให้ลูก

ตอนนี้6เดือนเหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้เพศน้องเรย แต่จะทยอยซื้อของไว้ก่อนค่ะ

เค้ารู้เพศก็เริ่มทะยอยซื้อเลยค่า ตอนนี้6เดือนเหมือนกัน ของใกล้ครบแล้ว

ของผมเดือนที่8คับไปชื้อของครบเพราะรุ้เพศทั้งแต่ ตรวจเลือกครั้งแรก

ล้านนี้ซื้อตั้งแต่10วีคค่ะครบซักแพ็คตอน25วีค ตอนนี้30วีคพร้อมหิ้ว🥰

พอรู้เพศก็เริ่มทยอยซื้อเลยจ้าอิแม่ทำงานต้องเตรียมทีละน้อยจ้า

บ้านนี้ซื้อทีเดียวรวด ตอนท้อง 8เดือนค่ะ เดือนหน้าก็คลอดแล้ว😊

ซื้อได้เลยคะบ้านนี้กำหนดคอด ส.ค ทยอยซื้อจนครบจะครบแล้วคะ

Super Mum

บ้านนี้เริ่มเตรียมตอน 5 เดือนค่ะ ทยอยเตรียมค่ะ

ซื้อตอนที่ยังมีแรงเดินช็อปปิ้งค่ะคุณแม่ 55555