10 ตอบกลับ

บ้านนี้กินลูกสดๆเลยค่ะ ก่อนมีน้องกินไม่ได้แต่พอมีน้องกินได้อร่อยด้วยชอบกินมากๆค่ะ

ปกติไม่ท้องก็ดื่มยากอยู่แล้วค่ะ ถ้าดื่มได้ดื่มทุกวันยิ่งดีเลยค่ะมีประโยชน์

บ้านนี้กินชอบกินมากคะซื้อเป็นกล่องใหญ่มาทาน1-2วันก็หมดแล้วหาซื้อยากมากๆเลยคะ😅

ลองสั่งจากแอปสีเขียวเข้มนะคะ มีสินค้าจากร้านดอยคำด้วยค่ะ

บ้านนี้ทานตั้งแต่ท้องจน5เดือนค่ะ ช่วยการขับถ่ายดีมากคะ ท้องไม่ผูกเลย

ดื่มได้ค่ะแม่ บ้านนี้ตอนท้องก็ดื่มค่ะ สดชื่นดี

ดื่มได้ค่ะแถมดีและมีประโยชน์มากๆด้วยค่ะ

กินตอนเย็นๆค่ะ สดชื่น

Super Mum

กินได้ค่ะแม่

กินได้ค่ะ

ขอบคุณค่าา

Super Mum

ได้ค่ะ