22 ตอบกลับ

เรากินตั้งแต่ท้อง1เดือนค่ะ กินบ่อยมาก ทั้งแบบขวด แบบลูก แบบเผา

อันนี้ภาพจากเพจของคุณหมอเองเลยค่ะ

VIP Member

ของเรากินตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ แต่ไม่ได้กินบ่อยนานๆทีค่ะ

กินมาตลอดตั้งเเต่รู้ว่าท้องค่ะ ตอนนี้8เดือนกว่าก็ปกติดี

เราทานตั้งแต่ 6-7วีคแล้วค่ะ ตอนนี้11วีค+2 แล้ว ลูกเเข็งแรงดี

บ้านนี้กินตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยจ้า กินแค่วันละลูกค่ะ

กินนะคะ​ เค้าก้อบอกไม่ควรกินคะ​ กินได้​ 7​ เดือน​คะ

VIP Member

ตอนไปฝากท้อง หมอห้ามกินเพราะท้องอ่อน 3เดือนกว่าๆ

กินได้ค่ะเรากินตั้งแต่เดือนแรกเลยค่ะ😊

VIP Member

ควรกินท้อง6เดือนขค้นเพื่อล้างไขคะ

กินตอนท้องอ่อนๆระวังแท้งคะ