สอบถามเกี่ยวกับการนับลูกดิ้นค่ะ

ตอนนี้ท้องได้30+1คุณหมอเริ่มให้นับลูกดิ้นค่ะ แต่ช่วงเช้ากับเที่ยงน้องดิ้นน้อยมากค่ะแต่เย็น16:00-ช่วง23:00ก่อนแม่นอนน้องจะดิ้นบ่อยมากไม่รู้ไปเอาแรงมาจากไหนบ้างที่ลุกมาเข้าห้องน้ำกลางดึกแล้วทิ้งตัวลงนอนยังถีบท้องก็มีค่ะเราสังเกตมาตั้งแต่ก่อนคุณหมอให้นับลูกดิ้นแล้วค่ะว่าน้องจะชอบดิ้นช่วงนี้ตลอดแบบนี้ปกติไหมค่ะมีแม่ๆบ้านไหนน้องดีดช่วงเย็นแบบนี้บ้างไหมค่ะ🥹😅😂#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ท้องแรกคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ