23 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นจ้า แม่ล่ะเหนื่อยเเทนลูก🙃 แต่ก็เป็นความรู้สึกที่ดีน้า ✌

บ้านนี้บางทีสะอึกเป็นครึ่งชั่วโมง แม่ก้อปั่นป่วนกลัวลูกจะเหนื่อย555

VIP Member

อ๋อ สะอึกบ่อยๆ ฝึกหายใจเอง 🤗 พึ่งทราบค่ะ ขอบคุณคำถามแม่น่ะค่ะ 😂

เกิดได้ทุกช่วงค่ะแม่ บ้านนี้เป็นตอนกลางคืน บางครั้ง20-30นาทีเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ พอดีตกใจมาก ต่ะ ลูกสะอึกช่วงตี1 และก็ช่วงตี3 ก็เลยตกใจเพราะเป็นท้องแรกด้วยค่ะ5555

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่า จะรู้สึกตุ้บๆแบบสม่ำเสมอ ประมาณ 5-10 นาที😅

บ้านนี้ก็สะอึกบ่อยค่ะ ยิ่งหลังแม่กินข้าวอิ่มยิ่งสะอึก

บ้านนี้ก็สะอึกบ่อยค่ะน้องฝึกหายใจ

กำลังสะอึกเลยค่ะ บ้านนี้ก็บ่อยมาก

VIP Member

น้องสะอึกค่ะ น้องฝึกหายใจนั่นเอง 😊

ช่ายค้ะแม่บ้านนี้32W4Dน้องสะอึก เปนปกติค้ะน้องกำลังฝึกหายใจค้ะ

🤣น้องสะอึกค่ะ บางทีก็สะอึกพักนึง

ขอบคุณค้าา