86 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่ต้องสนใจค่ะ​ ไม่เตรียมตอนนี้จะให้เราไปเตรียมตอนไหนใช่มั้ยคะแม่

บ้านนี้เหลือรอซักค่ะ8เดือนแล้ว ซักเลยค่ะแม่เอาที่สะดวกเราจะดีกว่า

เตรียมไว้เถอะค่ะ ถึงเวลาจะใช้เดี๋ยวไม่มีใครเตรียมให้แล้วจะยุ่ง

เตรียมได้แล้วค่ะ เพราะฉุกเฉินมาหยิบจับอะไรก็วุ่นวายไปหมด

ถ้าคลอดมา แต่ยังซักผ้าอ้อมไม่ทัน คนพูดจะมาช่วยซักไหม ???? 55555

VIP Member

เตรียมไว้เลยดีกว่าจ้า ถ้าฉุกเฉินมาไม่มี พยาบาลอาจจะดุได้😉

อาทิตย์หน้าจะคลอดแล้ว ซื้อของตั้งแต่รู้เพศ4เดือนค่ะ ซักเสื้อ เตรียมของใช้แพ็คใส่กระเป๋า8เดือน😊

ซักจัดใส่ตะกร้าพร้อมหิ้วแล้วค่ะ ถ้าไม่ซักสงสารลูกเลย 😅

VIP Member

เตรียมเลยค่ะแม่ เผื่อฉุกเฉินเตรียมไม่ทันซักไม่ทันนะคะ

VIP Member

ไม่ควรใส่ใจค่ะ เพราะเค้าไม่ได้อยู่ในครอบครัวเรา😂😂😂

เตรียมเถอะจ้า จะได้ไม่วุ่นวาย ไม่ฉุกละหุกตอนจะคลอด