21 ตอบกลับ

21+5 เตรียมละจ้า ล่าสุดแม่ผัวบ่นหาว่าเห่อ 555ก็คนมันพร้อมหิ้วอ่ะ

ไม่เห่อลูกตัวเองจะเห่อลูกใคร เนอะ แม่เนอะ 55

VIP Member

ซื้อเลยค่ะ ถ้าอายุครรภ์มากกว่านี้เดินเลือกของลำบากแล้ว

บ้านนี้32เตรียมไว้ครบแล้วค่ะเหลือแต่ซักอย่างเดียวค่ะ

ตอนนี้ท้อง 32 Weekแล้ว กำลังทยอยซื้อแล้วจ้าา..

เริ่มทยอยเตรียมได้แล้วค่ะ เผื่อฉุกเฉิน

ซื้อเตรียมเรื่อยๆตั้งแต่ 20 สัปดาห์ค่ะ

35 แล้วเพิ่งจะซื้อแต่ยังไม่ครบเลยจ้า

VIP Member

บ้านนี้เริ่มเตรียมตั้งแต่ 20 วีคค่ะ

ซื้อแล้วค่ะ กำลังทยอยซักเลย 31wแล้ว

VIP Member

บ้านนี้ซื้อตอน 5 เดือนค่ะ