17 ตอบกลับ

นี่ก็ได้ลูกชายค่ะ คลอดเดือนนี้แล้ว แต่ตอนแรกๆแพ้ท้องหนักนิดหน่อยไม่มาก สิวก็แทบไม่ขึ้นเลย แต่จากเป็นคนชอบแต่งหน้าพอตอนท้องไม่แต่งเลยเพราะเหม็นๆเครื่องสำอางค์แล้วก็รู้สึกเบื่อกับการแต่งหน้าไปเลย จนมีแต่คนทักว่าได้ผช. ตอนแรกก็ไปอ่านคนบอกถ้าหน้าสิวเห่อๆจะได้ผช. หน้าแม่สวยๆจะได้ผญ. เราว่าหลักการนี้ไม่ได้บอกผลลัพไดชัวร์ ขึ้นอยู่แต่ละบุคคลมากกว่า ยังไงก็รอลุ้นเอานะคะ ขอให้ลูกสุขภาพแข็งแรงดีนะคะ ได้ผญ. ผช. ไม่สำคัญเท่าลูกแข็งแรงครบ32หรอกค่ะ เพราะตอนแรกก็ลุ้นเพศจนคิดว่าขอแค่แข็งแรงเอาจะดีกว่า เพราะตอนซาว7เดือนลูกยังไม่ให้รู้เพศเลย จนมา8ถึงยอมให้ดู

ที่ทำงานด้วยกัน ไม่อ้วกไม่แพ้ ไม่สิว ได้ผู้ชาย ส่วนเรา ไม่อ้วกไม่แพ้ มีแต่สิว ได้ลูกสาว รอ อัลตราซาวด์ ฟันธงชัวร์สุดค่ะแม่

รอลุ้นเดือนหน้าจ้า

บ้านนี้ 21 weekค่ะ 3เดือนแรกแพ้หนักมาก แต่หน้าใสชอบแต่งหน้า มีแต่คนทักว่าได้ผู้หญิง ซาวน์เป็นผู้ชายค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-41378)

เราไม่แพ้เลยนะคะ มีแค่สิวเห่อเต็มหน้าเลย สุดท้ายได้ลูกชายค่ะ ลุ้นๆๆนะคะ

ไม่ค่อยแพ้เหมือนกัน เป็นสิว ได้ลูกชายจ้าา

ของเรา หิวบ่อยกินเก่ง ง่วงนอน คอ รักแร้ดำ ได้ชาย

อยากได้หญิงบ้างจัง

เป็นเหมือนกันคะ7วีค4วัน แถมอารมณ์พุ่งมากเลยคะ😁

ของ เรา ลูกชาย นะ ค่ะ ผิวคล้ำสิวขึ้นเยอะมากๆๆๆๆๆ

เหมือนกัน เลยจ้า ทั้งโทรมทั้งดำ ได้ลูกชายจ้า

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ รอซาวน์อาทิตหน้าจ้า