ตัวเล็กไม่ยอมกลับหัว 🥲

ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้ 35 วิคแล้วค่ะ ก่อนหน้านี้ซาวเจ้าตัวเล็กอยู่ในท่าขวาง หมอให้รอดูอีกรอบจนถึงวันนี้ พอไปซาวน้องได้กลับตัวแล้วเรียบร้อย แต่กับไปเป็นท่าก้น เอาหัวขึ้นข้างบน คุณหมอแจ้งว่าแม่ต้องผ่าคลอด น้องคงกลับหัวเตรียมคลอดธรรมชาติไม่ได้แล้ว มีแม่ๆบ้านไหนลูกกลับหัวได้ช้ากว่า 35วิคบ้างไหมค่ะ (ท้องที่ 2ค่ะ ) ท้องแรกคลอดเองได้ปกติเลย #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ แม่บ้านนี้อยากคลอดลูกเองค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

บ้านนี้กลับตอน 37w ค่ะ 😁