5 ตอบกลับ

ทานยาพาราได้นะคะคุณแม่ เราใข้2-3รอบละค่ะ😂 แต่บ้านนี้ทานยาพาราเม็ดสีฟ้าขาวค่ะ ตัวอื่นไม่รู้ว่าปลอดภัยไหม ดื่มน้ำเยอะๆ พักผ่อน แต่ถ้าแม่ไม่ไหวแนะนำหาคุณหมอดีกว่าค่ะ🥰

ขอบคุณค่ะ

อายุครรภ์เดียวกันเลย แม่ทานยาตามที่หมอสูติแนะนำ อาการดีขี้น ยาเหมาะกับคนท้องเลยแม่ แต่ต้องลดพวกนำ้แข็งนะ

ขอบคุณค่ะ😀

พึ่งเป็นหายเหมือนกันค่ะตอนนี้ 23 w คุณแม่กินน้ำเยอะๆพักผ่อนให้มากๆค่ะ แปบๆก็หาย พยายามอย่านอนแอร์มาก

ขอบคุณค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแต่หมอให้บอกให้ดื่มน้ำป่าวเอาค่ะ

กว่าจะหาย คือหนักมาก 😅

หนักๆไปหาหมอคะ อมยาอม จิบน้ำอุ่น น้ำร้อนน้ำขิงคะ

ขอบคุณค่ะ ไปหาหมอมาแล้วค่ะ