4 ตอบกลับ

ตอนแรกใช้เบบี้เลิฟ(สีเขียว)สำหรับตอนกลางวันพึ่งมาเปลี่นเป็นฮักกี้(สีเหลือง)ที่เลือกมันใช้เพราะยืดหยุ่นยืดได้มากเนื้อสัมผัสนุ่มเหมือนกันกับเบบี้เลิฟใส่สบายด้วยมีขอบ2ชั้นแถมราคาถูกกว่าเก็บฉี่อึได้เหมือนกันแต่เค้าจะใส่แต่กลางวันเพราะมันเก็บฉี่ได้น้อยเพราะจะเปลี่ยนได้บ่อยๆเรยเน้นรุ่นนี้ ส่วนตัวกลางคืนจะใช้มามี่พรีเมียม(สีฟ้า)ใช้ดีมากขอบ2ชั้นแผ่นเดียวเอาอยู่จนเช้าเลยคะ ถ้าเราใช้แพมเพิสแบบนี้ช่วยประหยัดเงินได้เยอะเลย

ส่วนตัวชอบเมอรี่ ซันนี่ ดูดูเลิฟเป็ดค่ะ นุ่มสบายซึมซับดี แต่ฮักกี้ตัวนี้จะค่อนข้างหนาซึมซับได้ปานกลางค่ะ ถ้าซอฟแอนสลิมจะนุ่มกว่าค่ะซึมซัยปานกลางเหมือนกัน

เราพึ่งลองใช้ตัวนี้ค่ะ ส่วนตัวชอบนะคะด้วยคุณภาพที่โอเคกับลูกชายทั้ง2คน แถมราคาไม่แรงด้วยค่ะ แต่เสียดายมีไซส์ถึงแค่ XL

TapFluencer

เชียร์ฮักกี้เหลืองค่ะแม่ บ้านนี้ก็ใช้อยู่ชอบมาก เอาอยู่ตลอดคืน ราคาสบายกระเป๋าด้วย ใช้ได้แบบไม่เสียดายเลยย🥰🥰