3344 ตอบกลับ

เสียใจด้วยน่ะ​ค่ะ​สู้น่ะคุณ​แม่เดียวน้องก้กลับมา

เสียใจด้วยนะค่ะ สู้นะค่ะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะ✌️

กอดแรงๆ ค่ะคุณแม่ เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ ขอเป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ สู้ๆค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆ นะคะ เดียวน้องก็มาอยู่ด้วยค่ะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ สู้สู้นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจหั้ยนะคะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะสู้ๆคะ

เสียใจด้วยค่ะ สู้ๆนะค่ะ เดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่ค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ ขอให้หนูน้อยไปสู่สุขตินะลูกเอ้ย 💕