3344 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะค่ะ ไม่ทราบว่าสาเหตุเกิดจากอะไรค่ะ ถึงคลอดก่อนกำหนด

VIP Member

เสียใจด้วยนะค่ะแม่เข้มแข็งนะค่ะเราทำดีที่สุดแล้ว ค่ะสู้ๆๆนะค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ บำรุงตัวเอง เดี๋ยวน้องก็มาใหม่นะคะ สู้ๆ ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ขอเป็นกำลังใจให้พ่อและแม่สู้ต่อไปนะคะ สู้ๆค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ ถ้ามีบุญต่อกันเดี๋ยวน้องก็มาเกิดกับเราใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ ขอให้น้องไปสู่สุคติ ภพภูมิที่ดี และได้กลับมาใหม่

เสียใจด้วยค่ะแม่เข้มแข็งไว้นะคะเดี๋ยวน้องมาใหม่นะคะแม่สุ้ๆค่ะ

ขอเป็นกำลังใจให้คุณแม่ผ่านพ้นความเจ็บปวดนี้นะ สู้ๆนะคุณแม่

เสียใจด้วยนะคะ บ้านนี้ก็ท้องได้22สัปดาห์เหมือนกันค่ะ กลัวมากเลย

เสียใจด้วยน่ะค่ะ สู้ๆน่ะค่ะเดี๋ยวน้องก็กลับมาหาคุณแม่อีก