15 ตอบกลับ

อาจจะท้องลมนะคะ ลองดูอาการสักพักก่อนอย่าเพิ่งให้หมอขูดมดลูกนะคะ ถ้าธรรมชาติขับออกมาเอง เผื่อแท้งครบจะได้ไม่ต้องขูดมดลูกค่ะ เราท้องลม2ท้องแล้วก่อนหน้านี้ ไม่ได้ขูดมดลูกสักท้องค่ะ ตอนนี้หน3ท้องได้17วีคแล้วค่ะ แต่ต้องแน่ใจว่าไม่เจอเด็กนะคะ ท้องสองเราแท้งตอน12วีค4วัน ก่อนปวดท้องเลือดขับออกมาเองค่ะแบบประจำเดือน คืนที่แท้งปวดท้องหนักมาก ถ้าไงเจอน้องแล้วรีบมาบอกนะคะ 10วีคไม่เจอน่าเปนห่วงละค่ะ

แพ้ปกติค่ะ ทุกอย่างอาการมาหมด แต่ไม่เจอน้อง

ซาวล์ตอน 8 w เจอน้องเลยค่ะมีการให้ฟังเสียงหัวใจด้วยค่ะ คุณแม่ไม่ต้องกังวลไปนะคะ ทำใจสบายๆ

เจอน้องตอน 16 สป ค่ะ ใจเย็นๆๆค่ะเพราะเราเองก็พึ่งเจอน้องค่ะ. ทีแรกก็นึกว่าท้องลม.

ขอบคุณมากค่ะแม่

บ้านนี้ 10 สป เหมือนกัน เจอน้องน่ะค่ะ ดิ้นได้แล้วค่ะ.. เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ..

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-95948)

มีหลายสาเหตุค่ะ 1.ท้องลม 2.ไข่ฝ่อ 3.ไข่ปลาอุก แต่บ้านนี้เคยแท้งแต่ท้องลม

รอดูค่ะ

อย่าเครียดไปนะคะ บางทีน้องอาจจะโตช้า เลยยังไม่เห็น เครียดมากไม่ดีจ้า

บ้านนี้เห็นตอน 9วีคจ้า คุณแม่อย่าเพิ่งหมดหวัง สู้ๆนะคะ

VIP Member

นี่ยังไม่ฝากครรภ์เลยอ่ะ กลัวจัง สู้ๆนะคะคุณแม่

เคยซาวด์ตอน 9 สัปดาห์ ไม่เจอตัว สรุปท้องลมค่ะ

แล้วตอนท้องลม หมอเอาออกยังไงค่ะ. ตอนนี้กลัวท้องลม