7 ตอบกลับ

ส่วนตัวน้องกิน DG ย่อยง่าย อารมณ์ดี เเม่ไม่ติดเรื่องราคาคะ เเต่น้องดู ผอมๆลง เเม่กลัวน้ำหนักน้อย ไม่อ้วน แม่เลยอยากเปลียนนมดู เเต่ส่วนตัวก็ยังอยากให้กินนมเเพะ ตัดสินใตไม่ถูก

ลูกเรากินนมแม่ สลับDG gold ดีนะคะ ย่อยง่ายไม่มีปัญหาท้องผูกท้องเสียเลยค่ะ ลองเปลี่ยนดูก็ได้ค่ะ เพราะลูกเรากินนมแม่เยอะกว่าเลยไม่ค่อยเปลือง

เอนฟาฯมีส่วนผสมของถั่วเหลืองนะคะ แม่ต้องดูส่วนประกอบให้ดีดี ส่วนตัวในน้องกิน DG1 เหมือนกันค่ะ

ถ้าไม่หาเรื่องราคา เราว่ากินต่อดีแล้วค่ะ เด็กไม่ใช่จะกินได้ทุกยี่ห้อค่ะ แต่จะทดลองก็ได้

ส่วนตัวคิดว่านมแพะดีกว่านมวัวค่ะ ถ้าไม่ติดราคากินต่อดีกว่าค่ะ

น่ารักน่าชังจังลูก

ลองเลยค่ะแม่