67 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอนท้องไม่เเพ้เลย เเพ้นิดนึงคะเหม้ดน้ำยาร่างจาน เเฟปน้ำหอมเเป้งครีม🤣

แพ้ตั้งแต่รู้ว่าตั้งครรภ์เลยค่ะ จนตอนนี้ 3 เดือนยังไม่เลิกแพ้ ทรมานมากๆ

แม่บ้านนี้ไม่แพ้เลยจร้าทุกอย่างปกติหมดเลยค่ะไม่รู้ทำไมถึงไม่แพ้เลย

ทางนี้แพ้ตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าท้องเลยค่ะ จน6เดือนถึงจะหาย ทรมานสุดๆค่ะ

ไม่แพ้เลยค่ะ กินได้ทุกอย่าง แต่เหม็นขี้หน้าสามีตอนอายุครรภ์ 8สัปดาห์

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่รู้ว่าท้องจนตอนนี้33สัปดาห์แล้วยังไม่หายแพ้เลยค่ะ

แพ้ตั้งแต่รู้ว่าท้อง ประมาณ 9 สัปดาห์ แพ้มาถึง 5 เดือนพึ่งหายแพ้ค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องมาไม่เคยแพ้เลยแม้แต่นิดเดียวค่ะ จะ 7 เดือนแล้ว

แพ้หนักๆตอน12-14w ก่อนหน้านั้นชิลค่ะ ไม่แพ้ นึกว่าจะรอดละ แต่ไม่รอด

มีแค่ความรู้สึกง่วงนอนตลอดเวลาค่ะ ไม่แพ้เหมือนแม่ๆท่านอื่น 😅