8 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้ 38+1 มีอาการท้องปั้นและเจ็บด้วยแต่ยังไม่ถี่ เจ็บหน่วงช่วงล่าง เจ็บหัวหน่าวและอุ้งเชิงกรานมาก เดินจะไม่ไหวแล้วค่ะ

เรากระตุ้นคลอดรอบแรก38+3 มีแค่มูกใส เมื่อวานกระตุ้นอีกรอบ 39+3 เช้ามามีมูกเลือดค่ะกำลังจะไปหาหมอเเล้ว

38+2เหมือนกันค่ะหมอนัดอีกวันที8แต่ไม่มีอาการอะไรเลยเงียบมาก

ตกขาวค่ะ บ้านนี้ก็มีจนต้องใส่แผ่นอนามัยค่ะ

ของบ้านนี้หมอช่วยกระตุ้นให้ ไม่เจ็บนะคะ

กระตุ้นเเล้วนานไหมคะกว่าน้องจะออก

เเบบนี้เราคิดว่าตกขาวของเราก้มี

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

ตกขาวค่ะ

แบบนี้เป็นอะไรไหมคะ