39 ตอบกลับ

VIP Member

36+3 แล้วคะยังขับรถยนต์ รถมอไซ ขายของตามตลาดอยู่เลยคะ 😅

เก่งมากเลยค่ะแม่

บ้านนี้ 34 วีค ก็ขับรถยนต์ไปทำงานทุกวัน จะขับจนคลอดค่า

สู้ๆน่ะค่ะ

VIP Member

เราขับรถจน39วิค ทำงานถึง8เดือนครึ่งเราทำก่อสร้าง

เก่งมากเลยแม่

33+4 ทำเหมือนกันค่ะ ขึ้นรถเม ด้วย สู้ๆกันต่อไปค่า

สู้ๆน่ะค่ะ

ตอนนี้​ 34 w ยังขับรถไปทำงานอยู่เหมือนกันค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะสู้ๆค่ะ

ทีมตุลาคมเหมือนกันค่ะ ยังมาทำงานทุกวันค่ะ

32w ยังทำงานอยู่เหมือนกันค่ะกะจะลาคลอดใกล้ๆ

สู้ๆค่ะ

32wค่ะ พอรุ้ว่าท้องสามีก้อไม่ให้ทำงานเลยค่ะ

ดีจังเลยค่ะ

ก็มำเองทุกอย่างแต่ก็ระวัง..แล้วก็ทำช้าๆ

งานบ้านก็จะเป็นลมแล้วคะแม่ เดินวนไปวนมา🤣

บ้านนี้ทำทั้งงานและงานบ้านเลยค่ะ