113 ตอบกลับ

บ้านนี้ชามือชาขาบวมตั้งแต่7เดือนคะตอนนี้8เดือนสามสัปดา ห์ แล้วคะอยากคลอดแล้วคะ

บ้านนี้ 29 สัปดาห์เริ่มมีอาการบ้างแล้วค่ะ คงเป็นเพราะน้ำหนักตัวที่เพิ่มมาขึ้น

VIP Member

ปวดขาแถบนอนไม่ได้เลย...ตึงช่วงหน้าขาซ้ายมากค่ะตั้งครรภ์ได้8เดือนเหมือนกัน

ตอนนี้ 29 สัปดาห์กว่าๆ นั่งทำงานหน้าคอม ปวดหลังมากค่ะ ต้องลุกเดิน ยืนบ้าง

บ้านนี่เจ็บหน่วงๆร้าวต้นขาและอวัยวะสักสัปดาห์แล้ว แต่ท้องไม่แข็งมาก

35 w ค่ะ ปวดสะโพกตอน 32w แต่หายแล้ว ตอนนี้ขาเริ่มบวมปวดที่น่องแต่ไม่มากค่ะ

บ้านนี้7เดือน1สัปดา ทั้งขาทั้งหลังทั้งขาหนีบท้องน้อยปวดหมดเลย

เป็นค่ะ ปวดขา หน่วงๆใต้ท้องน้อยมาก เดินมากก็ปวด นั้งนานๆก็ปวด

34 วีค ไม่ปวดขาค่ะ แต่ถ้าได้นั่งลงกับพื้นแล้วก็จะลุกขึ้นยาก

บ้านนี้7 เดือน เจ็บหว่างขา เจ็บเอว เดินมากก็ปวดเท้าค่าาาา