1 ตอบกลับ

TapFluencer

วิธีบำรุงก็ทั่วไปเลยค่ะ กินโปรตีนให้เยอะขึ้นกว่าเดิม สำคัญมากค่ะ พวกผักใบเขียว ผักหลากสี กินแป้งน้อยลง กินนมสลับกันหลายๆชนิดค่ะ ถ้าไม่แพ้ไข่ ก็กินทุกวันวันละ 1-2 ฟองค่ะ พวกแป้ง หรือกล้วยไม่ต้องไปกินมากค่ะ น้ำตาลสูง น้ำคร่ำน้อย ต้องจิบน้ำระหว่างวันบ่อยๆค่ะ ทุกครึ่ง ชม. ไปเลยค่ะ ครั้งละ 150 มล. พอ เล็กๆน้อย ๆ (น้ำ600 มล. แบ่งกิน 4 ครั้งจิบทุก 30 นาที) ร่างกายจะได้ดึงน้ำไปใช้ได้ค่ะ น้ำคร่ำจะได้เพิ่ม น้องจะได้มีที่ให้ขยับตัว

ขอบคุณนะคะ😍❤️