7 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะหมอบอกน้องกลับหัวแล้วค่ะ บ้านนี้37w5dก็ยังเป็นไม่กายค่ะ

บ้านนี้กลับบหัวตั้งแต่7เดือน 😂😆

ท้องสวยเชียวคุณแม่ ลูกชายหรือลูกสาวคะ ปกติจ้าา

ขอบคุณค้า ได้ลูกสาวค้ะแม่😆

เคยเป็นตอน32วีคค่ะ ตอนนี้39+6แล้วค่ะรอคลอด

คลอดง่ายๆแข็งแรงๆทั้งแม่ทั้งลูกนะค้ะสู้ๆค้ะ

ท้องสวยม่แตกเลย สู้ๆค่ะแม่

กลัวโค้งสุดท้ายมากกค้ะแม่ เริ่มมีรอยชมพูๆขึ้นนิดนึงแล้ววว โบกกน้ำมันอย่างเดียวว😆😣😂

นี่ก็เดินไม่ไหวค่ะ แทบคลาน

ใช่ค้ะแม่ สู้ๆแข็งแรงๆนะค้ะ

VIP Member

ปกติค่ะท้องใหญ่มากแล้ว

อยากเห็นเจ้าตัวเล็กแล้ว อึดอัดมากเลยค้ะ55😆

ท้องสวยจัง

กลัวจะไม่พ้นโค้งสุดท้ายค้ะแม่ เริ่มมีรอยชมพูๆขึ้นนิดนึงแล้ววว😂😣