13 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันนะคะบางครั้งดิ้นแล้วเหมือนปวดฉี่ คิดว่าคงจะดิ้นไปเบียดกระเพราะปัสสวะค่ะ

VIP Member

เหมือนกันจ้าแม่ มีท้องแข็งร่วมด้วย แต่ปากมดลูกยังไม่เปิด หมอนัดตรวจภายในแม่รึยังคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ36+5 จนรุ้สึกว่ามันปกติไปแล้ว แม่พยายามอย่าอั้นฉี่ค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้37w+3dค่ะ เริ่มปวดแรงขึ้น บ่อยขึ้นมากแล้วค่ะ

ตอน​ 35w​เราก็เป็นค่ะ​ ตอนนี้37w​ รู้สึกเป็นเรื่องปกติไปแล้วค่ะทท

ท้องแก่ก้อแบบนี้แหละค่ะเพราะเด็กตัวใย่แร้ว

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

เแนเหมือนกันเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก้เป้นจ้า

เป็นเหมือนกันค่ะ