31 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ใช้ตัวนี้ค่ะ ใช้ตอนประมาณ 12w จนตอนนี้ 32w ทาบ้างไม่มาบ้าง ไม่แตกเลยค่ะ

ทำไมท้องของเราไม่เเตกเลยค่ะหรือ7-8เดือนถึงจะเปนรอยเเตก ตอนนี้6เดือน3วันเเล้วค่ะ

เราก็ทาครีมเยอะนะ แต่เริ่มมาแตกตอนเข้า7เดือน

กลิ่นหอมมากๆ เราทา ท้อง นม ใต้รักแร้ ก้น เราสั่งจากเพจ รองไปค้นหาตามชื่อดูจ๊

ตัวนนี้เหนียวเหนอะหนะมั้ยคะ

แตกเหมือนกันแม่เยอะด้วยทาอะไรก้อไม่หายตอนนี้ปลงแล้วจ้าเพื่อเธอฉันยอม🥰🥰

ถ้าท้องแตกลายแล้วทาอะไรก็ไม่หายค่ะ แต่พอคลอดน้องรอยแตกลายจะเป็นสีขาว

VIP Member

32วีค ยังไม่แตกลายค่ะ ไม่ได้ทาอะไรเลยรอดูหลังคลอดว่าจะแตกลายมั้ย

ใช้นีเวียค่ะ แต่ถ้ามันจะแตกครีมอะไรก็เอาใม่อยู่แน่เลยค่ะ😥😥

บ้านนี้31+3weekแล้วท้องยังไม่แตกเลยค่ะแต่ก้นแตกเยอะมากเลยค่ะ

เบบี้ออยอย่างเดียวค่ะแม่ 8 เดือนแล้วท้องยังไม่แตกเลย

ไบโอออย์ คะ ใช้ตั้งตั้งครรภ์ น้อยๆไม่มีรอยแตกเลยคะ

ใช้เหมือนกันค่ะแต่ก็ยังลาย