สอบถามแม่ๆหน่อยค่ะ

ตอนนี้28w คือพอดีไปเข้าห้องน้ำ แล้วมีแบบนี้ไหลออกมา มันคืออะไรค่ะ แล้วอันตรายไหม คือไม่เคยมีมาก่อน ท้องก็ไม่ปวด #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ

สอบถามแม่ๆหน่อยค่ะ
12 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แร้วถ้ามีคล้ายเลือดด้วย อันตรายมั้ยค่ะ ท้อง39วีคแร้วค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

4y ago

แร้วเมื่อวาน เหมือนมีน้ำเดินด้วยค่ะ แต่ไม่ปวดท้อง

VIP Member

ตกขาวค่ะ เราก็เป็น ถ้าไม่มีกลิ่น ไม่คันก็ไม่เป็นไรค่ะ

ปกติค่ะ ถ้ารู้สึกคันหรือมีกลิ่นให้ไปหาหมอนะคะ

VIP Member

ปกติค่ะ ตกขาว คนท้องจะเป็นบ่อยค่ะ

เป้นเหมือนกันเลยค่ะตอนนี้33วิคค่ะ

Post reply image

ตกขาวค่ะ เราก็เป็นบ่อยค่ะ

ตกขาวค่ะ เป็นปกติค่ะ

เราก็เป็นค่ะ😂

เราก็เป็นค่ะ

เราก้อเปน