7 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ 27+1 วีค เตรียมครบแล้วค่ะ มีของเดิมจากลูกคนแรกเยอะด้วยค่ะ ที่ต้องซื้อก่อนเลยคือ ของใส่ตะกร้าไปคลอดค่ะแม่ เสื้อผูก 5-6 ชุด ผ้าอ้อม 2 ผืน แพมเพิสออแกนิคแบบเทป สำลีก้าน ทิชชู่เปียก สบู่อาบน้ำ แป้ง ที่เหลือค่อยกลับมาซื้ออีกค่ะ

เสื้อผ้าไม่ต้องเยอะค่ะ เราเตรียมครบทุกอย่างแล้ว เดี้ยวพรุ่งนี้มาแปะไว้ให้จ้า

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ท้องแรกเลยไม่รู้จะเริ่มจากตรงไหนดี

บ้านนี้ก้อ27wเหมือนกันค่ะเเต่ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยว่าจะ32wก่อนถึงจะเตรียมค่ะ

TapFluencer

เราก็ยังไม่เตรียมเลยค่ะ ว่าจะ 29-30 วิค ค่อยเตรียม

TapFluencer

ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ29w

เหมือนกันเลยค่ะ

Super Mum

อีกหน้าค่ะ

ok จ้า