23 ตอบกลับ

เที่ยวคืนก็ยังจัดผลไม้ฉ่ำเลยคะ หิวก็กินคะ บางทีลูกหิวเราไม่ได้หิว

อย่าอดจ้าแม่ หิวก็กินเลย เราตื่นขึ้นมาตี3ยังกินเลยค่ะ ตุนนมขนมไว้

บ้านนี้ตี3-4 ก็ลุกไปเซเว่นค่ะ ไปทุกคืน เพราะหิวกลางดึกทุกคืนค่ะ😅

อด ค่ะเพราะเป็นกรดไหลย้อน ถ้ากินดึกๆนี่ไม่ได้นอนกันเลยทีเดียว

หิวก็กินเลยค่ะ แต่กินแบบอ่อนๆ เพราะว่าหลับต่อจะได้ไม่แสบท้อง

เป็นค่ะ ต้องลุกขึ้นมากินค่ะประมาณตี1-2ได้เป็นทุกคืนเลยค่ะ

หิวก็กินคะคุณแม่ บ้านนี้หิวได้24 ชม.เลย😆เผลอเป็นกิน

หิวก็กินค่ะไม่ต้องคิดมากเรื่องน้ำหนัก

ทางนี้ กินโจ๊กหรือขนมปังค่ะ

หิวทุกเวลาเลยค่ะ 😅😅😅