20 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องได้27วีคแล้วค่ะ น้องเป็นผู้ชาย มีจู๋โผล่ออกมาแบบนี้ค่ะ แต่ถ้าเป็นผู้หญิงจะแบนๆคะไม่มีอะไรโผล่ออกมาเลยค่ะ

ยินดีกับคุณแม่เช่นกันค่ะ :-)❤

อันนี้หมอบอกผู้ชาย แต่ไม่แน่ใจ หมอเลยบอกรอดูตอนอายุครรภ์เยอะกว่านี้ภาพนี้ซาวด์ตอน16+1w ค่ะ แม่ดูออกไหมค่ะ

ถ้าหญิงจะแค่นูนๆเป็นกลีบ​ ถ้าชายจะมีแหลมๆค่ะ​ อันนี้ชายชัวซาว8เดือน

บ้านนี้19 วีคคะ หมอบอกผช แต่แม่ก็ หวั่นใจ กลัวไม่ชัวว์

บ้านนี้ก็ผู้หญิงค่ะ อัลตราซาวด์ตอน 21 วีค ค่ะ

VIP Member

ผู้หญิงค่ะ ซาวด์ตอน24+6 w ตอนนี้32+4 w ค่ะ

บ้านนี้ได้ผู้ชาย..เป็นแบบนี้จ้า

VIP Member

ภาพลูกสาวเราซาวด์22สัปดาห์จ้า

ผู้บ่าวครับ..สมใจอยาก

21w บ้านนี้​ลูก​ชายจ้า