79 ตอบกลับ

ยินดีด้วยมากๆๆๆเลยค่ะ อยากเห็นท้องจังว่าใหญ่แค่ไหน

ดีใจด้วยค่ะแม่ 16w เท่ากันเลย แฝดสองค่ะ ได้ชาย1หญิงค่ะ

ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และเด็กๆนะคะ อิจฉาจังเลย 😍😍

ท้องธรรมชาติหรอคะ ดีจังเจ็บทีเดียวได้ครบเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะค่าาา อิจฉาจังเลย ทีเดียวคุ้มเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้เบบี้และคุณแม่แข็งแรงนะคะ ❤

ยินดีกับคุณแม่ด้วยนะคะ. รอบเดียวปิดอู่ได้เลย.

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

ยินดีด้วยน่ะค่ะ​ ขอให้น้องทั้ง3​แข็งแรง​🤗

ยินดีด้วยนะค่ะแม่อยากได้ลูกแฝดบ้างจัง😍