42 ตอบกลับ

สลับกันเลยค่ะบ้านนี้อิปม่อยากได้ผู้ชาย ส่วนพ่ออยากได้ผู้หญิง อีก2week หมอนัดดูเพศค่ะ

ขอให้สมหวังนะคะ ลองทำนายเพศลูกในปฏิทินจีนดูมั้ยค่ะเห็นของเราตรงเลยค่ะ

บ้านนี้ได้หลานชายเยอะเเล้ว คุณตาคุณยายอยากได้หลานสาวมั้ง ไม่รู้จะไข่หรือตุ้ยย

VIP Member

บ้านนี้ พึง 17 w หมอยังไม่นัดซาวเลยค่ะ อยากรู้เพศแล้วค่ะ คุณแม่ ยินดีด้วยน่ะค้ะ 😊

บ้านนี้อยากได้ลูกชายทั้งบ้านเลยคะ สรุปก็ได้ลูกชายดั่งใจหวัง ดีใจน้ำตาไหลเลย

บ้านนี้ได้ลูกสาวสมใจ ทั้งบ้าน อิพ่อมั่นใจตั้งแต่ไม่รู้เพศ เลยค่ะ

อีพ่อบ้านนี้ก็พนันค่ะ แต่เราไม่เล่นด้วยกลัวแพ้ เด๋วเสียตังค์🤣🤣🤣

5555ใช่ค่ะ เราโดนเสียตังเลย

บ้านนี้รอลุ้นวันที่29ค่ะ อยากได้ลูกสาวแต่คิดว่าน่าจะได้ลูกชาย

บ้านนี้รู้ว่าได้ผู้หญิงแม่ดีใจยิ้มไม่หุบเลย สมใจแม่คะ 🥰

VIP Member

บ้านนี้ยายอยากได้หลานสาวพ่ออยากได้ลูกชายได้ผู้หญิงค่ะ

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนเห็นจู๋ลูก พ่อก็ยิ้มไม่หุบเลย