10 ตอบกลับ

10w เหมือนกันค่ะ ยังไม่ป่องเลย ยังเหมือนคนปกติเลยค่ะ แต่ถ้าทารกในครรภ์ยังเจริญเติบโตตามอายุครรภ์ หมอบอกว่าปกตินะคะ น่าจะ 4-5 เดือนเลย ที่ท้องจะออกเยอะ

11wหลุดแล้วค่ะ...ไม่มีเด็ก

ไม่ป่องค่ะ ยังใส่กางเกงไปทำงานได้ปกติ แอบคิดว่าน้องจะโตขนาดไหน ปกติดีไหม อยากซาวด์ทุกวันเลย😅😅

ของเราออกเยอะมาก แฟนบอกหมอดูผิดรึป่าว น่าจะใกล้คลอด ท้อออออ 😂😂😂

10W เราป่องมากเลยค่ะ ปกติก็พุงหนาอยู่แล้ว 🤣

แยกไม่ออกว่าที่ยื่นออกมาคือลูกหรือไขมัน 🤭

จริงงมากกค่ะ5555

บ้านนี้ จะ 10w เริ่มป่องอยู่นะคะ🥰🥰

ตอนนี้24+6ยังเหมือนไขมันอยู่เลย555

ไม่ป่องเหมือนกันค่ะ10 w 3 d

ของเรา 7w ก็ป่องแล้วค่ะ

Super Mum

ส่วนตัว 25-26w