แม่อาการแบบนี้เป็นอะไรไหมคะ

ตอนนี้ ท้องได้ 20 W แล้วค่ะ เมื่อวันก่อนไปหาหมอมา หมอบอกน้องตัวเล็กค่ะ แต่ยังไม่รู้สึกว่าน้องดิ้นเลยค่ะ ไม่มีความรู้สึกจิงๆ เมื่อวานมีน้ำใสๆขาวๆ ออกมาจากช่องคลอด แต่ไม่ใช่ฉี่ อยู่ดีๆก็ไหลออกมาเลย แต่ไม่ทราบว่าน้ำอะไร วันนี้เมื่อเช้ามีอาการเจ็บท้องแข็งๆ เกร็งตรงมดลูกข้างขวาค่ะ แต่ไม่ได้ไป รพ คิดว่าปกติ เคยไปแต่หมอบอกไม่เป็นอะไร เลยวันนี้ไม่ได้ไป จนตอนนี้ก็จ็บค่ะ เหมือนปวดอึแล้วอึไม่ออก ปวดตรงท้องน้อยด้านขวาค่ะ แม่คนไหนเคยเป็นบ้างคะ

แม่อาการแบบนี้เป็นอะไรไหมคะ