จริงหรือคะที่สามีมีอาการแพ้ท้องแทนภรรยาได้ด้วย

ตอนนี้ ท้อง 6 W คะ สามี มีอาการเวียนหัวคลื่นไส้อ่อนเพลีย ช่วงตอนตื่นนอน ตลอดเวลาที่ผ่านมาเค้าไม่เคยมีอาการแบบนี้มาก่อน ส่วนตัวเราเองปกติมาก ไม่มีอาการแพ้ใดๆเลย ตื่นเช้าสดชื่นคะ แต่เค้ากลับงัวเงีย แตกต่างจากก่อนท้องคะ

20 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ตอนนี้แม่บ้านท้องสองเดือนกว่าแล้ว ยังไม่รุ้สึกผิดปกติใดๆครับนอกจากง่วงนอนบ่อยขึ้น

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-78285)

มีจริงค่ะ มีถึงขั้น เมืองนอกวิจัยสาเหตุกันจริงจังเลยนะคะ5555

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะ7เดือนแล้วเค้ายังแพ้แทนเราอยู่ค่ะ...😊

สามีก็แพ้แทน วิงเวียน แทบไปทำงานไม่ได้เลยค่ะ

สามีเราก็เป็นค่ะ ตอน เราท้อง6w ตอนนี้7w1วัน แล้ว

จริงค๊ บ้านนี้แฟนก็เป็น เเต่เราไม่เป็นเลย

จริงค่ะเพราะบ้านนี้แฟนแพ้ท้องแทนค่ะ

จริงค่ะ ถือว่าคุณแม่ทำบุญมาดี 5555

6y ago

ดีแล้วค่ะจะได้รักคุณแม่มากขึ้นอีก นี่แค่แพ้ท้องแทน อยากให้อุ้มท้องแทนเลยด้วยซ้ำ จะได้รู้สึก 55555

มีจริงค่ะ ของบ้านนี้ก็เป็น