44 ตอบกลับ

ต้องเข้มแข้งไว้นะค่ะมันจะกระทบต่อเด็กในท้อง #เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

ฮอร์โมนเปลี่ยนมั้งคะ พยายามหากิจกรรมเล็กๆน้อยๆทำค่ะ อย่าเครียด

เป็นเหมือนกันค่ะ ถึงขนาดจะขอเลี้ยงลูกคนเดียวก็ว่าได้

สู้ๆค่ะ เราต้องผ่านมันไปให้ได้ค่ะ✌✌

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 34 วีคแล้วแต่ว่าพยายามไม่คิดค่ะเพื่อลูก

สู้ๆไปด้วยกันค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะ บ้านนี้ร้องไห้ทุกวัน แฟนพูดเสียงดังใส่ก็ร้องค่ะ

นอนหลับพักผ่อนให้เพียงพอนะคะ 8-10ชั่วโมง ช่วยได้ เยอะเลย

ค่ะคุณแม่ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ😊😊

เรา18วีคแล้วยังเป็นอยุเลย ปันหามันเยอะ เครียด มากค่ะ

VIP Member

ต้องอดทนและเข้มแข็งค่ะ บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกัน

เราก็เป็นเหมือนกันคะ นิดหน่อยก็น้ำตาแตก

VIP Member

สู้ๆนะคะ หาอะไรทำที่มันผ่อนคลายดูคะ