7 ตอบกลับ

แม่ลองฝึกหายใจช้าๆ ลึกๆนะคะ หลังกินข้าวอิ่มนั่งหลังตรงๆสักแปปให้อาหารย่อยสะดวก เวลานอนหนุนหมอนสูงนิดนึงถ้าต่ำไปจะหายใจไม่อิ่มค่ะแม่✌️🥰

ขอบคุณค่ะแม่แม่😊😊

27+1วิค มีเจ็บหัวหน่าวบางครั้งค่ะ นอนตะแคงใม่ค่อยสะดวกเท่านอนหงาย อาการอื่นยังใม่มี

เหมือนกันนะแม่สู้ๆ

27วีค ตอนนี้ปวดจิมมิ หัวหน่าว หายใจไม่ค่อยอิ่ม เหนื่อยง่าย นอนหงายสบายสุดค่ะ

นอนหงายไม่ได้เลยค่ะแม่แม่ หายใจไม่สะดวกอีกทั้งท้องก็โตมากในความรู้สึกใครๆก็ทัก

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ27วีค หายใจไม่อิ่ม แล้วก็เจ็บจิมิมาก

หายใจไม่อิ่มเหมือนกันค่ะแม่แม่ ยิ่งเวลาฉี่ใกล้จะสุดหน่วงมากๆค่ะ

เป้นเหมือนกันค่ะแม่ ของเรายิ่งหลายอาการ ท้อง27w4 ค่ะ

แม่ท้องใหญ่มากมั้ย

เป็นปกติค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ปกติค่ะ

จริงเหรอคะ ขอบคุณค่ะ😊