153 ตอบกลับ

เป็นค่ะก่อนนอนแม่บ้านนี้ไห้พ่อนวดไห้ค่ะจนหลับ😂😂

ปวดมากค่ะ ยิ่งบางวันตะคริวขึ้นขาเป็นลูกๆเลย 30วีค

25+4 ปวดขา ปวดฝ่าเท้ามากคะ ยิ่งตอนยืนอาบน้ำยิ่งปวด

เอาหมอนข้างวางตรงระหว่างขาค่ะนอนตะเเคงซ้ายจ่า

วางขาสูงจะช่วยได้คะ ทั้งเวลานอนหรือนั่งด้วยคะ

VIP Member

เอาหมอนข้างหรืออะไรนิ่มๆวางเทินขาให้สูงๆ นะคะ

ปวดค่ะก้อหั้ยสามีนวดหั้ยค่ะม่งั้นนอนไม่หลับ

เหมือนกันเลยค่ะ..ทรมานสุดๆแต่ก้อมีความสุขมาก

เป็น​ค่ะ ขาชาต้องเปลี่ยนท่าตลอด ซ้ายทีขวาที

ปวดเหมือนกันค่ะ ช่วงข้อพับทำให้หลับยากมากๆ